COOKWARE HANDLE

Bakelite rike

Cookware Handles

GDx

Hannun tukunyar girki hannun girki ne da aka fi samun su akan tukwane, kwanon soya, da sauran miya.Hannun an yi shi ne da Bakelite, wani nau'in filastik da aka yi a farkon karni na 20.An san Bakelite don juriya da ƙarfin zafi, yana mai da shi mashahurin zaɓi don iyawar kayan dafa abinci.

Daya daga cikin abũbuwan amfãni dagaBakelite tukunyar hannushine juriyar zafi.Bakelite na iya jure yanayin zafi, wanda ke nufin ana iya amfani da shi a cikin tanda ko a saman murhu ba tare da narkewa ko warping ba.Wannan ya sa ya dace don dafa jita-jita da ke buƙatar zafi mai zafi, kamar nama ko soya abinci.Duk da haka, ba zai iya zama a cikin tanda ya wuce digiri 180 na dogon lokaci ba.

Wani fa'idar hannun tukunya & kwanon rufi shine ƙarfinsu.Bakelite abu ne mai ƙarfi da ɗorewa wanda zai iya jure yawan lalacewa da tsagewa.Wannan yana nufin cewa hannun tukunyar Bakelite ba zai karye ko lalacewa cikin sauƙi ba, har ma da amfani da yau da kullun.Wannan dorewa yana da mahimmanci musamman a cikin dafa abinci inda ake yawan amfani da kayan aiki da cin zarafi.

Bakelite kwanon rufi rikekuma samar da dadi riko.Kayan yana da ɗan taushi don taɓawa kuma yana da sauƙin kamawa, ko da lokacin zafi yana da zafi.Wannan yana sauƙaƙe sarrafa kwanon rufi ko tukwane kuma yana rage haɗarin haɗari a cikin dafa abinci.

Baya ga waɗannan fa'idodin aikin, Bakelite kwanon rufi yana da fa'idodi masu kyau.Ana iya ƙera kayan zuwa nau'i-nau'i da launuka iri-iri, wanda ke nufin masana'antun za su iya ƙirƙirar hannaye don dacewa da salon kayan dafa abinci.Wannan na iya ba da saitin tukwane da kwanon rufi mafi haɗin kai da salo mai salo.

1-Bakelite Pan Handle (3)
1
1-Bakelite Pan Handle (3)
2

Babban Rukunin rike Cookware

1. Cookware Bakelite dogayen hannaye:

Hannun mai dogon girki yana nufin ɓangaren kayan dafa abinci tare da dogon hannu, wanda ake amfani da shi don kiyaye ƙayyadaddun nisan aminci lokacin aiki da girki.An yi nufin wannan ƙira don hana konewa ko wani rauni ga mai amfani daga wuta mai zafi, fantsama mai ko zafi.Hannun kayan dafa abinci yawanci ana yin su ne da kayan da ke jure zafi, kamar bakin karfe koBakelite saucepanrike.Suna da kyakkyawan juriya da ɗorewa, yadda ya kamata ke rufe zafin da kayan dafa abinci ke samarwa, da kuma kiyaye hannayen mai amfani daga tushen zafi.Lokacin amfani da kayan dafa abinci tare da dogon hannaye, tabbatar da riƙon kwanon rufi da kyau don tabbatar da kwanciyar hankali da aminci.Har ila yau, zaɓi tsayin da ya dace da siffa don sarrafa kayan dafa abinci bisa nau'in kayan dafa abinci da takamaiman buƙatu.Misali, kwanon soya da tukwanen miya, kwanon miya da Woks.

Bakelite dogon rike

3
4
5

Hannun dogon hannu mai laushi

9
10
11

Karfe kwanon rufi rike

12
13
14

2. Hannun gefen tukunya

Hannun gefen Bakeliteyawanci ana amfani da su a gefen kwanon rufi kuma ana amfani da su don riƙe da ɗaga kwanon rufi.Yawancin lokaci ana ɗaure su a bangon tukunyar kuma suna da ƙarfi kuma suna da ƙarfi don ɗaukar nauyin tukunyar.Abubuwan gama gari don tukwanen miya mai kunne biyu sun haɗa da Bakelite da bakin karfe.Saucepan murfi rikewani abu ne mai ƙarfi kuma mai jurewa zafi wanda ke hana zafi yadda ya kamata kuma yana hana mai amfani daga ƙonewa yayin amfani da tukunyar.Bakelite kuma yana da ɗan jurewa, yana samar da daidaiton riko koda a cikin yanayin jika.Bakin karfe babban zafin jiki ne, kayan ƙarfe mai jurewa lalatawa wanda ke ba da ɗorewa na musamman da ƙayatarwa.Hakanan yana da sauƙin tsaftacewa da kulawa.Lokacin zabar aMatsi Cooker Bakelite rike, Za'a iya zaɓar zaɓin kayan aiki bisa ga abubuwan da ake so da takamaiman buƙatun amfani.Hannun mataimakan Bakelite yana da ɗan nauyi mara nauyi kuma yana da daɗi don riƙewa, yana sa ya dace da dafa abinci na dogon lokaci ko yawan sarrafa tukwane da kwanoni.

Bakelite mataimaka rike

15
16
17

Pan kunne

18
19
20

Matsi Cooker Bakelite rike

21
22
23

3. Kayan dafa abinci

Hannun tukunya daMurfin miyarikewakoma zuwa hannaye ko dunƙule akan kayan dafa abinci da murfi na tukunya, bi da bi.Hannun kullin murfi hannun riga ne akan murfin tukunyar da ake amfani da shi don buɗewa, rufewa, da motsa murfin gilashin.Yawancin lokaci yana tsakiyar murfi na dafa abinci, kuma ƙirarsa na iya bambanta dangane da siffar murfin murfin kwanon rufi.Yawancin riguna ana tsara su don dacewa da salo da kayan tukunyar dogon hannu da hannaye na gefe, yana tabbatar da daidaiton kyan gani a duk saitin girki.

Aikace-aikacen gama gari sun haɗa da:

Dafa abinci da Stewing: An ƙera tulun tukunya da murfi don yin ɗagawa da sarrafa kayan dafa abinci cikin sauƙi da aminci.A lokacin dafa abinci, tukunyar hannu dakwanon rufin soyasamar da tsayayye riko da baiwa masu amfani da iko mafi girma akan tsarin dafa abinci.

Sufuri da Zuba Abinci: Hannun tukunya dakwandon kwandon shara sanya jigilar tukunyar zafi ko zuba abinci mafi dacewa da aminci.Masu amfani za su iya kama hannun tukunyar da murfi don ɗagawa lafiya da karkatar da kayan dafa abinci ba tare da konewa ko watsa abinci ba.

Ajiyewa da Ajiyewa: Hannun tukunya daKullin murfin tukunyataimaka masu amfani da su adana da adana abinci cikin sauƙi.Ƙirar da ta dace da sifar da ta dace tana ba da damar tara tukwane da murfi ko kuma a yi su cikin dacewa, adana sarari da kiyaye abinci sabo da tsabta.

Cookware Bakelite ƙwanƙwasa

24
25
26

Kullin Steam Vent

27
28
29

Knob ɗin shafa mai laushi

30
31
32

Murfin rike Tsaya

33
34
35

Samfurin da aka keɓance da kuma tambari na musamman

Muna da sashen R&D, tare da injiniyoyi 2 waɗanda suka ƙware a ƙirar samfura da bincike.Ƙungiyar ƙirar mu tana aiki a kan al'adar Bakelite don tukwane.Za mu ƙirƙira da haɓaka bisa ga ra'ayoyin abokin ciniki ko zanen samfur.Don tabbatar da biyan buƙatun, za mu fara ƙirƙirar zane na 3D kuma mu yi samfuran samfuri bayan tabbatarwa.Da zarar abokin ciniki ya amince da samfurin, za mu ci gaba da haɓaka kayan aiki da samar da samfurori.Ta wannan hanyar, zaku karɓi al'adam rike cookwarewanda ya dace da tsammaninku.

Zane na 3D

36

Zane na 2D

37

Batch samfurori

38

Tsarin samar da kayan sarrafa kayan dafa abinci

Tsarin samarwa: Raw kayan - Shiri- Molding- Rushewa- Gyara- tattarawa.

Raw Material: Kayan abu shine guduro na Phenolic.Filastik ne na roba, mara launi ko launin ruwan rawaya mai kauri, saboda ana amfani dashi akai-akai akan kayan lantarki, wanda kuma akafi sani da Bakelite.

Shiri: Bakelite robobi ne mai saitin zafin jiki wanda aka samo shi daga phenol da formaldehyde.An haɗe Phenol da masu ƙara kuzari kamar su formaldehyde da hydrochloride acid don samar da cakuda ruwa.

Molding: Zuba cakuda Bakelite a cikin wani mold a cikin siffar rikewar kicin.Sa'an nan kuma a yi zafi da ƙura a matsa don warkar da cakuda Bakelite kuma a samar da hannun.

Rushewa: Cire rikewar Bakelite da aka warke daga mold.

Yankewa: a datse abubuwan da suka wuce gona da iri, rike yawanci tare da kamannin yashi.Babu buƙatar wani aiki a saman.

Shiryawa: Hannunmu na kowane Layer an shirya su da kyau ɗaya bayan ɗaya.Babu karce kuma babu karya.

Albarkatun kasa

39

Yin gyare-gyare

40

Yin lalata

41

Gyara

42

Shiryawa

43

An gama

44

Aikace-aikace na hannun Bakelite

Hannun tukunyar Bakelite sun dace da wuraren dafa abinci iri-iri a cikin kicin.Ga wasu aikace-aikacen gama gari:

45

Woks: Hannun kwanon Wok na iya taimaka muku riƙe wok da ƙarfi, yana sa dafa abinci ya fi dacewa da aminci.

Stewing: Hannun kwanon miya yana da ƙarancin ƙarancin zafin jiki, wanda ke hana ƙonawa yadda yakamata kuma yana ba ku damar motsa tukunyar lafiya.

46
47

Soya: Lokacin soya abinci a babban zafin jiki, aikin insulation na thermal nakatako rike cookwarezai iya hana ƙonewa yadda ya kamata.

Casserole: tare da rike gefen tukunya da kullin girki.

48
49

Matsi Cooker na sama hannuwa daHannun gefen girki mai matsi.

Gwajin iyawa

Kayan girki shine larura a rayuwarmu ta yau da kullun.Tare da ci gaban kimiyya da fasaha da ci gaban ɗan adam, mutane suna da buƙatu mafi girma kuma mafi girma don amfani da kayan dafa abinci.Bakelite kwanon rufi yana ɗaya daga cikin mahimman sassan dafa abinci.Dorewar abin hannun yana shafar rayuwar mai dafa abinci kai tsaye da kuma yanayin aminci na tsarin amfani da mai dafa abinci ko mai girki.

Bakelite dogon rikelankwasawa gwajiinji shine a gwada iyakar ƙarfin tukunyar ta hanyar yin amfani da karfi a hannun tukunyar.Yawancin kamfanonin gwaji, irin su SGS, TUV Rein, Intertek, za su iya gwada dogon hannun mai dafa abinci.Yanzu a duniya, ta yaya kuke tabbatar da cewa bakelite mai tushe ya cika ka'idojin aminci, cewa sun cika ka'idojin masana'antu?Akwai amsa.Yawancin mutane ya kamata su san EN-12983, wanda shine ƙayyadaddun kayan dafa abinci waɗanda Tarayyar Turai ta haɓaka kuma ta buga, gami da kayan girki.Anan akwai wasu matakai don gwada hannayen tukunya da kwanon rufi.

Hanyoyin Gwaji: Tsarin gyare-gyaren rikewa ya kamata ya iya jure wa ƙarfin lanƙwasa na 100N, kuma ba zai iya sa tsarin gyarawa (rivets, waldi, da dai sauransu) ya kasa ba.Yawancin lokaci muna ɗaukar nauyin nauyin 10kg a ƙarshen hannun, ajiye shi na kusan rabin sa'a, kuma mu lura ko hannun zai lanƙwasa ko karya.

Daidaito: Idan an lanƙwasa hannun kawai, maimakon karye, an wuce shi.Idan aka karye, gazawa ne.

Za mu iya tabbatar da cewa kayan girkin mu sun ci jarabawar kuma su bi ka'idojin gwaji.

Wani gwajin shine don bincika aikinKarfe kayan dafa abinci.Gwada rike don mildew, santsi, da burrs.Waɗannan abubuwan kuma suna da mahimmanci don ingancin hanun kwanon ƙarfe.

52
53

Rahoton gwaji na Bakelite Material

Mun tabbatar da yin amfani da daidaitaccen ingancin albarkatun kasa donBakelite da sauran kayan.Duk kayanmu tare da rahoton gwaji da aka tabbatar.A ƙasa akwai Rahoton Gwajin Bakelite ɗin mu.

54
55
56

Game da masana'antar mu

Located in Ningbo, Sin, tare da sikelin 20,000 murabba'in mita, muna da ƙwararrun ma'aikata game da 80. Injection inji 10, Punching Machine 6, Cleaning line 1, Packing line 1. Our samfurin type nefiye da 300, ƙwarewar masana'antu na Bakelite rikedon girki fiye da shekaru 20.

Kasuwar tallace-tallacenmu a duk faɗin duniya, ana fitar da samfuran zuwa Turai, Arewacin Amurka, Asiya da sauran wurare.Mun kafa dangantakar haɗin gwiwa ta dogon lokaci tare da sanannun sanannun kuma mun sami kyakkyawan suna, kamar NEOFLAM a Koriya da DISNEY Brand.A lokaci guda, muna kuma bincika sabbin kasuwanni na rayayye, kuma muna ci gaba da faɗaɗa iyakokin tallace-tallace na samfuran.

A takaice, mu factory ya ci-gaba kayan aiki, m taro line samar da tsarin, gogaggen ma'aikata, kazalika da iri-iri samfurin iri da kuma m tallace-tallace kasuwa.Mun himmatu don samar wa abokan ciniki samfuran inganci da sabis mai gamsarwa, kuma koyaushe muna ƙoƙari don haɓakawa.

www.xianghai.com

57