Keɓancewa shine ƙwarewar Mahimmancin mu
Kamfaninmu Ningbo Xianghai Kitchenware Co., Ltd.ya ƙware wajen kera kayan dafa abinci iri-iri, daga samfuran Bakelite zuwaKullun tukunyar Bakelite zuwa Bakelite kayan lantarki bawo, Daga Aluminum cookware zuwaAluminum rivet, daga murfin gilashi zuwamurfin gilashin silicone.muna da fadi da kewayon samfurin Lines.Idan aka kwatanta da sauran masana'antu, fasalin mu na alfahari yana da ƙwararrun ƙira da ƙungiyar haɓaka.A cikin karni na 21 na yau, samun ƙwararrun ƙira da hazaka na haɓaka ya zama ginshiƙan ƙwarewar masana'antu.Musamman ga masana'antun da ke mayar da hankali kan kera kayan gyara da kayan haɗi, ƙira shine mabuɗin aikin samfur da hidimar rayuwa.Mun yi imani da tabbaci cewa tare da ƙwararrun ƙirarmu da ƙungiyar haɓakawa, za mu iya ci gaba da gabatar da sabbin samfura da samar wa abokan ciniki kyawawan samfuran don biyan buƙatu daban-daban.
Bayan manyan samfuran, muna da ƙungiyar Bincike da ƙira don yin wasu samfuran da aka keɓance.Kamar wasu kayan gyara don samfura na musamman.Duk abin da kuke buƙata, za mu iya nemo hanya.Mun yi Hinge na musamman don Grill abokin ciniki na Jamus.Mun ƙirƙira sabon kayan aiki don kayan dafa abinci na abokin ciniki.
Amfaninmu
MuSashen R&D, tare da injiniyoyi 2 waɗanda suka ƙware a ƙirar samfura da bincike don fiye da hakashekaru 10.Ƙungiyar ƙirar mu tana aiki akan al'ada Bakelite dogayen hannaye da sauran sukayan dafa abinci kayan abincidon dafa abinci tukwane.Muna iya ƙira da haɓaka bisa ga ra'ayoyin abokin ciniki ko zane na 3D na samfur.Don tabbatar da biyan buƙatun Abokin ciniki, za mu fara ƙirƙira zane-zane na 3D kuma mu yi samfuran izgili.Da zarar abokin ciniki ya amince da samfurin ba'a, za mu ci gaba da haɓaka haɓakar kayan aiki da samar da samfuran tsari.Ta wannan hanyar, zaku karɓi na musammanBakelite kwanon rufi rikewanda ya dace da tsammaninku.
Idan kamfani ko masana'anta kawai ke mai da hankali kan samar da kayayyaki kuma ya yi watsi da haɓaka ƙira, zai rasa damar da za ta ci gaba da tafiya tare da lokuta da canje-canjen buƙatun abokin ciniki.A lokaci guda kuma, kamfanoni masu fasahar ƙira za su iya biyan buƙatun kasuwa da haɓaka ingancin samfur da gasa.Don haka, ci gaba da ƙira ƙira na iya taimaka wa kamfanoni su yi fice a kasuwa, samun tagomashin masu amfani, da yin nasara a gasa mai zafi.
An kafa kamfaninmu game dashekaru 20da suka wuce, mun yi aiki da yawa shahararrun kamfanoni iri, sun fito daga ko'ina cikin duniya.Ciki har da Gabas ta Tsakiya, Italiya, Spain, Koriya da abokan cinikin Japan.Irin su Vitrinor, Neoflam, Lock, Carote, da dai sauransu.Muna ba da ƙirar samfuri daban-daban don kowane abokin ciniki.
一Wasu misalai ga muKayan dafa abincikayayyaki:
1.This shi ne daya daga cikin sabon iyawa da muka tsara don Gabas ta Tsakiya Abokin ciniki.Wannan hannun yana da ƙarfi da kauri.Ya dace da kayan dafa abinci na Italiyanci, waɗanda duk suna da nauyi da ƙima.Waɗancan hannun sun taimaka wa abokin ciniki ya sami babban oda, kuma ya zama mafi kyawun siyarwa.
Zane don hannu
Dogon Hannu akan kwanon soya
2. KasaMetallic cookware dogon rikean tsara shi don abokin ciniki ɗaya na Spain.An yi shi da Bakin Karfe tare da Bakelite.Wannan hannun ya fi rikitarwa fiye da rike Bakelite kawai.Farashin mold zai fi yawa, saboda kowane sashi yana buƙatar mold.Bayan haka, samarwa yana buƙatar ƙarin aiki, don haka farashin ya fi yawa.Kasuwa sun gane samfuran kuma suna son su.
Zane na 2D
Batch samfurori
3. A ƙasa akwaikwanon rufimun tsara don abokin ciniki na Koriya ɗaya.Waɗancan hannayensu na zamani ne kuma na zamani.Hanyoyin zamani da masu salo yawanci suna shahara tsakanin matasa.Matasa yawanci sun fi son gwada sabbin abubuwan sawa da kuma bin salo na musamman da na musamman.Hakanan sun fi son karɓar sabbin dabarun ƙira da sabbin hanyoyin daidaitawa.Sabili da haka, masana'antar kera kayayyaki galibi suna ci gaba da gabatar da sabbin kayayyaki don dacewa da dandano da abubuwan da matasa ke so.
Bakelite rike da fata look
Zagaye kuma kyakkyawa rike Bakelite
Ƙwararrun Ƙwararrunmu har yanzu ita ce Masu Zane-zanenmu da sashen R&D.Haɓaka samfura da damar bincike, da kuma ikon canza buƙatun abokin ciniki, duk mahimmancin gasa ne.Don ci gaba da faɗaɗa gasa, muna ci gaba da yin la'akari da waɗannan:Ƙirƙirar fasaha da ƙira:Ci gaba da saka hannun jari a cikin bincike da haɓaka sabbin fasahohi da ci gaba da haɓaka ƙarfin ƙirƙira na ƙirar samfuri da masana'anta don saduwa da canjin bukatun abokan ciniki.
Nagarta da Dogara:Ba wai kawai gamsar da ra'ayoyin abokan ciniki ba, har ma tabbatar da cewa inganci da amincin samfuran sun kai matsayi mafi girma, haɓaka gamsuwar abokin ciniki ta hanyar ci gaba da haɓakawa da kulawa mai inganci.
Fadada kasuwa da tallatawa:Bincika sabbin kasuwanni da rayayye, faɗaɗa tushen abokin ciniki, kafa kyakkyawan hoto da suna, ƙarfafa sadarwa da haɗin gwiwa tare da abokan ciniki, da tabbatar da cewa an biya bukatun abokin ciniki.
Ci gaban ƙasa da ƙasa:Yi la'akari da faɗaɗa kasuwannin duniya, yin amfani da albarkatun duniya, ƙarfafa haɗin gwiwar kasuwanci na duniya, haɓaka gasa na duniya, da aza harsashin ci gaban kamfanin na dogon lokaci.Waɗannan fannonin duk hanyoyi ne don taimaka wa kamfanin ku faɗaɗa ainihin ƙwarewar sa.Kuna iya haɓaka tsare-tsare da dabarun da aka yi niyya dangane da ainihin halin da kamfanin ku ke ciki.
Wasu ƙarin misalan sauran kayan dafa abinci na mu:
1.Saboinduction gindi tushe,Mun yi zane da zane a matsayin abokan ciniki 'bukatar induction kasa.Da farko, muna buƙatar sanin Diamita na ƙasa na tukunyar dafa abinci, sannan a matsayin buƙatun abokin ciniki, don ƙirƙira masa tsari.Wanne ya kasance samfuran da aka keɓance.
2.Samfurin kariyar harshen wuta, Idan kuna da kayan dafa abinci guda ɗaya, za mu iya yin zane don sarrafa kayan dafa abinci idan kun aiko mana da samfurin samfurin ko ba mu zane-zane.Mun fahimci buƙatun ku don samfuran kariyar harshen wuta da kayan sarrafa bakelite.Idan kuna da hanun kayan dafa abinci, za mu iya ƙirƙira iyawa don girkin ku ta amfani da samfuran hannu ko ɗaukar zanen da kuka bayar.Ya kamata a lura cewa rike da masu gadin harshen yawanci ana yin su ne da aluminum ko ƙarfe bakin karfe.Za mu yi farin cikin ƙara taimaka muku kan wannan tsari, don haka da fatan za a iya tuntuɓar mu idan kuna buƙatar ƙarin bayani ko tallafi.
3.Murfin gilashin zafi, Yana da mahimmanci ga kayan dafa abinci, kuma yana buƙatar ƙira bisa nau'i daban-daban na kayan dafa abinci, kamar murfin gilashin murabba'i, murfin gilashin Oval Roaster.Yana da matukar muhimmanci ga zane na gilashin gilashi.Ganuwa Strainer gilashin murfi toughed gilashin bakin karfe 304 kiwon lafiya kettle gilashin tukunya rufe zafi resistant murfi.
4.Handle Bracket, karfekwandon kwanon rufi, wanda shine haɗin haɗin kwanon fry tare da jikin girki.Ma'auni suna buƙatar ƙira da gwada kowane ƙananan sassa.An yi shi da Bakin ƙarfe ko ƙarfe. Ana buƙatar bincika girman girman a hankali.Yawancin lokaci ƙare yana gogewa, kawai buƙatar su zama santsi, babu sauran tsari.
5.Aluminum walda ingarma, wanda kuma aka sani da walda, ana amfani da su a masana'antar walda.Wadannan ingarma an tsara su don walda su zuwa kayan aiki, suna ba da maki don ƙarin walda ko haɗa wasu abubuwan haɗin gwiwa.Sun zo da siffofi da girma dabam dabam don dacewa da aikace-aikacen walda daban-daban.Ana amfani da ingantattun walda na aluminium a masana'antu kamar gini, kera motoci, da masana'antu kuma suna taka muhimmiyar rawa wajen ƙirƙirar haɗin walda mai ƙarfi da dorewa.
6.Aluminum rivet kwayoyi, wanda kuma aka sani da maɓalli na ɓangarorin ƙwaya, nau'ikan kayan ɗamara ne da ake amfani da su don ƙirƙirar haɗin zaren ƙarfi a cikin kayan da ba za a iya amfani da goro da kusoshi na gargajiya ba.Yawancin lokaci ana amfani da su a yanayi inda samun dama zai yiwu daga gefe ɗaya na kayan.Flat head rivets wani nau'in fastener ne da ake amfani da shi don haɗa kayan tare, musamman a cikin aikace-aikacen da ke buƙatar santsi mai laushi.Aluminum rivet kwayoyi da lebur kai rivets duka biyu ana amfani da a iri-iri na masana'antu da masana'antu aikace-aikace don samar da ƙarfi da sauƙi na fastening kayan.
Menene muke buƙatar shirya don sabon zane?
- Da farko duba samfurin da ma'auni, yi zane bisa shi.
- Tabbatar da zane na 3D tare da abokin ciniki.
- Idan buƙatar gyara, za mu daidaita har sai da cikakken zane.
- Yi samfurin izgili, aika wa abokin ciniki don bincika idan lafiya don amfani.
- Idan lafiya, za mu ci gaba da mold, na farko tsari a matsayin Pre-shiri samfurori.
- Tabbatar da samfurin, sannan fara samar da taro.
Muna da injunan samarwa ta atomatik waɗanda zasu iya samar da sa'o'i 24 a rana don cimma mafi girman ingancin samarwa.
Wace kasuwa muke hidima?
Gida da Kitchen, Abinci da Abin sha, Masana'antar kera, da dai sauransu.
Don ƙara haɓaka kasuwa, ana ba da shawarar ƙarfafa haɗin gwiwa tare da masana'antu, keɓance hanyoyin magance takamaiman buƙatun masana'antu, da haɓaka alamar alama ta hanyar shiga cikin nune-nunen masana'antu, taron kwararru, da sauransu. da haɓaka fasahar fasaha, haɓaka tsarin sabis na tallace-tallace bayan-tallace-tallace, biyan bukatun abokan ciniki a cikin masana'antu daban-daban, da ci gaba da haɓaka kasuwar kasuwa.
Me yasa kuke zaɓar XIANGHAI?
Located in Ningbo, Sin, tare da sikelin na 20,000 murabba'in mita, muna da ƙwararrun ma'aikata game da 80. Injection inji 10, Punching inji 6, Cleaning line 1, Packing line 1. Our samfurin irin ne fiye da 300, masana'antu gwaninta naBakelite rikedon girki fiye da shekaru 20.
Kasuwar tallace-tallacenmu a duk faɗin duniya, ana fitar da samfuran zuwa Turai, Arewacin Amurka, Asiya da sauran wurare.Mun kafa dangantakar haɗin gwiwa ta dogon lokaci tare da sanannun sanannun kuma mun sami kyakkyawan suna, kamar NEOFLAM a Koriya da DISNEY Brand.A lokaci guda, muna kuma bincika sabbin kasuwanni na rayayye, kuma muna ci gaba da faɗaɗa iyakokin tallace-tallace na samfuran.
A taƙaice, masana'antar mu tana daci-gaba kayan aiki, ingantaccen tsarin samar da layin taro, ƙwararrun ma'aikata, da nau'ikan samfura iri-iri da kasuwar tallace-tallace mai faɗi.Mun himmatu don samar wa abokan ciniki samfuran inganci da sabis mai gamsarwa, kuma koyaushe muna ƙoƙari don haɓakawa.