Samfurin: Matsi mai dafaffen gasket O hatimin zobe
Material: silicone gel, roba abinci aminci takardar shaida
Launi : fari , launin toka ko baki .
Diamita na ciki: kusan.20cm, 22cm, 24cm, 26cm, da dai sauransu
Juriya na lalata, juriya mai girma, juriya juriya.
Akwai na musamman.
- 1. Duba kuma tabbatar da cewa siliki roba hatimiyana zaune da kyau a kusa da taragar zobe.Idan yana zaune da kyau, yakamata ku iya jujjuya shi da ɗan ƙoƙari.
- 2. Dubi bawul ɗin iyo da garkuwar hana katanga don tukunyar matsa lamba.Ana iya cire garkuwar don tsaftacewa bayan amfani, amma kuna son tabbatar da cewa ta dawo wurin bayan haka.Dukansu bawul ɗin iyo da garkuwar hana katanga ya kamata su kasance masu tsabta kuma babu tarkace.
- 3. Tabbatar cewamatsa lamba mai dafa bututun sakiyana wurin, kuma an saita shi zuwa Matsayin Hatimi (a sama).
- 4. Idan duk waɗannan suna cikin wurin da kyau, tukunyar gaggawa ta kamata ta iya haɓaka matsi da dafa abinci.Lokacin da komai ke ƙarƙashin matsi, fil ɗin mai iyo na tukunyar tukunyar ku ya kamata ya kasance a cikin "sama".
Idan kun shigar da sabosilicone gasketa cikin tukunyar matsin lamba, babu buƙatar tsaftacewa ta musamman.Wanka kawai zaiyi.
Akwai tatsuniya cewa roba da silicone yakamata a jika su da ruwa sosai kafin a girka su don kara karfi, amma ba gaskiya bane.Dalili kuwa shine, roba ko silicone ba zai iya sha ruwa ba, don haka jiƙa ba zai yi wani amfani ba.
Mu nemasana'anta da mai kayana tukunyar matsa lamba damatsi mai dafa abinci kayayyakin gyara.Tare da fiye da shekaru 30 gwaninta, za mu iya yin samfur a mafi kyau bayani.Da fatan za mu iya ba ku hadin kai nan gaba.www.xianghai.com
Q1: Shin kayan da ke da takaddun lafiya na abinci?
A1: Ee, LFGB, FDA kamar yadda aka nema.
Q2: Yaya isarwa yake?
A2: Yawancin lokaci game da kwanaki 30 don oda ɗaya.
Q3: Yaya tsawon rayuwar matsi mai dafa zoben rufewa?
A3: Yawanci shekara ɗaya ko biyu, zai fi kyau ku canza zuwa sabon Zoben Seling.