Hannun Bakelite mai cirewa wani nau'in kayan girki ne wanda tukunyar ko kwanon rufi ke cirewa ta yadda za'a iya cire shi cikin sauƙi daga murhu don tsaftacewa ko ci.Hannun katako galibi suna kan murfi ko gefen tukunya ko kwanon rufi kuma suna ba da madaidaicin riko don ɗagawa da sarrafa su.Ana amfani da wannan girkin don jinkirin dafa abinci ko shirya miya, miya, da sauran abinci mai tukunya ɗaya.Ƙimar da za a iya cirewa ya sa ya zama cikakke don ɗaukar abinci daga murhu kai tsaye zuwa tebur.
Bakelite wata robobi ce da aka taɓa yin amfani da ita don yin tukwane da kwanon rufi.An san shi da kasancewa mai juriya da zafi kuma mai ɗorewa, wanda ya sa ya dace da hanun tukunyar da za a iya cirewa.Hannun Bakelite yawanci suna da haɗe-haɗe na ƙarfe waɗanda za a iya cire su cikin sauƙi kuma a sake haɗa su ba tare da amfani da kayan aiki ba.
SAUKI GA TARO: Rike hannun mai cirewa, tura maɓallin, sako-sako ne kuma tare da rata, hannun za a iya rushe shi.Danna maɓallin, kuma Bakelite yana riƙe da mummunar hanya, za a gyara shi a kan kwanon rufi.
Ajiye sararin ku: Za a iya sauke hannun da za a iya cirewa kuma a saka kwanon rufi a cikin majalisar.Mai sauqi don adana shi.
AIKI: Ana iya amfani da wannan igiya mai iya cirewa akan kwanuka daban-daban, kawai buƙatar yin ɓangaren haɗin gwiwa don kwanon rufi.Hannu ɗaya ya isa.
KYAUTA: Karɓa tare da ƙaƙƙarfan shugaban haɗin Al, tare da ƙaƙƙarfan tsari ta hannun dogon hannu, lafiyayye kuma ba zai sami sauƙin karyewa ba.Hannun da za a iya cirewa yana kiyaye hannuwanku daga zafi yayin dafa abinci.Ba tare da hannaye ba, zaku iya sanya kwanon rufi a cikin matsatsun wurare a saman murhu ko tanda ba tare da damuwa game da samun hannayenku kusa da wuta ba.
SAUKI GA TSAFTA: Ana iya cire hannun da za a iya cirewa cikin sauƙi don tsaftacewa, yana da sauƙin wankewa, bayan amfani da shi, zubar da ruwa a ƙarƙashin ruwa mai dumi kuma a goge da bushe bushe.
MATERIAL: Itace mai ƙarfi, mai aminci da aminci.Aluminum gami, m da kuma tattalin arziki.
Q1: Za a iya samun samfurin?
A: Tabbas, muna son samar da samfurin don duba ku.
Q2: Menene tashar tashi?
A: Ningbo, Zhejiang, China
Q3: Shin yana da lafiya a saka a cikin injin wanki?
A: Muna ba da shawarar wanke hannu, kamar yadda shugaban ke Aluminum, zai yiwu ya zama tsatsa bayan lokutan babban taro na wanka.