Saute Pan Heat Resistant Bakelite Handle

Bakelite kwanon rufi rike phenolic rike tabarma gama Ergonomic zane na iri-iri na dafa abinci.Bakelite rike wani irin phenolic guduro tare da itace foda.Hannun Bakelite a nan wani resin phenolic ne wanda baya narkewa idan aka yi zafi.An yi amfani da da yawa akan kayan dafa abinci da na'urorin lantarki don hana girgiza wutar wasu kayan.

Tsawon: Game da 15-25cm

Material: Bakelite/Phenolic

Keɓancewa yana samuwa, za mu iya yin mold azaman hannunku ko samfurin kwanon rufi ko zane na 3D.

Amintaccen injin wanki da tanda mai lafiya zuwa digiri 160.

Akwai saitin kayan dafa abinci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bambance-bambancen rike kwanon Bakelite, rike da filastik da rike nailan

Bakelite rike wani irin phenolic guduro tare da itace foda.Hannun Bakelite a nan wani resin phenolic ne wanda baya narkewa idan aka yi zafi.An yi amfani da da yawa akan kayan dafa abinci da na'urorin lantarki don hana girgiza wutar wasu kayan.

Filastik abu ne kawai na halitta, wasu dumama ba za su narke ba.Wasu za su narke lokacin zafi, kuma za su yi ƙarfi lokacin sanyi.Yana da damuwa kuma mai sauƙi karye.

Nylon poly-amide yana da wani sassaucin ra'ayi na iya jure wa faɗaɗa zafi da ƙanƙantar sanyi da juriya na lubrication ƙasa kaɗan.Bakelite kwanon rufi rike ya fi nailan juriya ga acid da alkali.

A takaice dai, rike Bakelite shine mafi kwanciyar hankali a cikin nau'ikan abu guda uku, kuma juriya na acid da alkali shine mafi girman kayan uku.

Hannun Bakelite Pan (3)
Hannun Bakelite Pan (2)

Fa'idodinmu na samar da hannayen Pan Bakelite

LOKACIN BAYARWA: Muna da injuna sama da 10 da ma’aikata sama da 40, za mu iya samar da aƙalla 8000pcs rike kowace rana.Idan kuna buƙatar gaggawa, kawai ku gaya mana, za mu iya yin shi gwargwadon iyawarmu.

SAUKIN TSAFTA: Bakelite yana da sauƙin wankewa, bayan an yi amfani da shi, a zubar da ruwa mai dumi ko shafa da rigar rigar, sannan a adana shi a wuri mai bushe.

PREMIUM MATERIAL: Bakelite/Phenolic mai inganci, zafi mai juriya zuwa 160-180 digiri centigrade.Bakelite kuma yana da kyakkyawan fa'ida na juriya mai tsayi, mai daurewa, mai ɗorewa kuma an gina shi don ɗorewa gwajin lokaci, ya kai matsayin duniya.

MULKIN INJECTION: Yawancin lokaci bakelite yana ɗaukar nau'i ɗaya tare da 6 ko 8 cavities, tare da A'a. A kan kowane rami, za ku iya gano kowane nau'i, yana ɗaukar nauyin frying pans tare da diamita daga 20-32cm.

aiki (1)
aiki (7)

Aikace-aikace akan kayan dafa abinci daban-daban

Hannun Bakelite Pan don woks na aluminium zaɓi ne mai kyau saboda suna da juriya mai zafi, ɗorewa da kwanciyar hankali don riƙewa.Bakelite robobi ne na thermoses wanda zai iya jure yanayin zafi ba tare da narke ko ƙasƙantar da shi ba, yana mai da shi manufa don amfani a cikin dafa abinci.Yana da ƙasa mai santsi wanda ke da sauƙin tsaftacewa da kiyayewa, yana mai da shi mashahurin zaɓi don sarrafa kayan dafa abinci.Lokacin zabar rikewar Bakelite don wok na aluminium, tabbatar ya dace da aminci akan wok kuma yana iya ɗaukar nauyi da zafin abincin ku.Ya kamata ya kasance yana da hannu mai dadi mai sauƙin riƙewa da motsa jiki yayin dafa abinci.Nemo hannaye tare da abin rufe fuska ko wani abu don kare hannayenku daga konewa.Gabaɗaya, hannun Bakelite shine babban madadin ga woks na aluminum, yana ba da ingantacciyar hanya mai aminci don dafa jita-jita da kuka fi so ba tare da damuwa game da ƙonawa ko matsalolin kulawa ba.

FAQ

Q1: Ina masana'anta?

A: Ningbo, birni ne mai tashar jiragen ruwa, jigilar kaya ya dace.

Q2: Menene lokacin bayarwa?

A: kamar 20-25days.

Q3: Nawa adadin Bakelite Kitchen rike za ku iya samarwa kowane wata?

A: Kusan 300,000pcs.

Hoton masana'anta

wata (4)

  • Na baya:
  • Na gaba: